natafuta mke popote

Description

HELLO ,,I AM A TANZANIAN MAN ,I AM A BORN AGAIN ,I SPEAK SWAHILI AND ENGLISH,I AM NOT A RICH MAN BUT EDUCATED,HARD WORKER,CREATIVE,REALLY HANDSOME(NINA HAKIKA KILA MWANAMKE ANAWEZA KUPENDEZWA/KUVUTIWA NAMI),I AM TALL,AVERAGE BODY ,BLACK,I AM HEALTHY/FREE FROM DISEASES,I AM LOOKING FOR A WOMAN FOR SERIOUS/LONG RELANTIOSHIP,,SHE MUST HAVE THESE QUALITIES :BORN AGAIN/ALIYEOKOKA, 25 TO 30 YRS,5 TO 6 FT TALL,ANY COLOUR,WITH NO KIDS/haja zaa,BIG HIPS AND ASSES,EMPLOYED OR PRIVATE BUSINESS,ANY EDUCATION LEVEL,SHE MUST BE AROUND,DSM,PWANI,TANGA OR MOROGORO,SHE CAN ALSO BE A KENYAN,TANZANIAN OR UGANDAN,SHE MUST BE READY FOR HEALTHY TESTS..,, NINAOMBA KAMA HAUNA TABIA NJEMA NA SIYO MWAMINIFU KATIKA MAHUSIANO USINIANDIKIE MAANA ,MIMI NI MWAMINIFU,NAHESHIMU WATU,MCHESHI,MWENYE KUJITUMA,NINA SIFA NYINGI, NYINGINE SIWEZI KUANDIKA HAPA NI SIRI YANGU NA NITAKAYEKUWA NAYE